

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Simu: 026 -2961500/1
Nukushi: 026-2961502
Unapojibu tafadhali taja



OFISI YA RAIS,
IKULU,
1BARABARA YA JULIUS
NYERERE
CHAMWINO
S.L.P. 1102,
40400 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

Kama inavyofahamika, Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetangaza siku ya Jumatano tarehe 29 Oktoba, 2025 kuwa siku ya kupiga kura kwa ajili ya uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani wa Mwaka 2025.

Aidha, kwa madhumuni ya kuwawezesha wananchi wenye sifa stahiki wakiwemo watumishi wa umma na wafanyakazi katika sekta binafsi kutumia haki yao ya kikatiba ya kupiga kura, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, kwa kutumia mamlaka aliyonayo chini ya Sheria ya Sikukuu za Kitaifa Sura 35, ameidhinisha tarehe 29 Oktoba, 2025 kuwa siku ya mapumziko.

Imetolewa na Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi,


Balozi Dkt. Moses M. Kusiluka
KATIBU MKUU KIONGOZI
24 Oktoba, 2025



UCHAGUZI MKUU OKTOBA 29, 2025
Kura Yako Haki Yako Jitokeze
Kupiga Kura